ฟุตซอล อบจ.สปอร์ตเกมส์ ครั้งที่2 จ.ฉะเชิงเทรา
𝐅𝐔𝐋𝐋 𝐓𝐈𝐌𝐄 4-1 ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
หมอนทองวิทยาฟอร์มบูดรัวยิงครึ่งหลัง2เม็ดลิ่วชิงดำ ฟุตซอล อบจ.สปอร์ตเกมส์ ครั้งที่2 จ.ฉะเชิงเทรา รุ่น15ปีเป็นทีมแรก
ผลการแข่งขันฟุตซอล อบจ.สปอร์ตเกมส์ รอบรองชนะเลิศ รุ่นอายุ15ปี รร.หมอนทองวิทยา 4-1 รร.สุเหร่าคลองใหญ่ รร.หมอนทองวิทยาผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศ
________________________________________